Awali Ambonisye Mwaisanila wants to

Stop Poachers

To Save the Life and Generation of Elephants in Tanzania

About the campaign

Campaign Leader

850 Campaign Supporters

2 Campaigners

Why this matters

Tanzania inachukua hatua kupambana na ujangili ulioibuka wa tembo na vifaru kwa kusambaza watumishi wa jeshi na kamera zenye uwezo wa…Read More

Tanzania kusambaza jeshi, mashambulizi dhidi ya kampeni ya ujangili

campusdar12
Kwa mujibu wa Taasisi ya Utafiti ya Wanyamampori Tanzania, ujangili umepunguza kwa kiasi kikubwa jamii ya tembo kuwa wachache kuliko 70,000 mwaka 2012 kutoka kwenye kiasi takribani 109,000 mwaka 2009. Hasira miongoni mwa watunga sheria kuhusu kuongezeka kwa ujangili, Waziri wa Maliasili na Utalii Khamis Sued Kagasheki aliliambia bunge Alhamisi…Read More